| ♥ | £2†§chøø£'§ Føru¶v¶ | ♥ |
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

| ♥ | £2†§chøø£'§ Føru¶v¶ | ♥ |

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» tAp dOan B10 vaO baO dAnh nAo` ^^!
Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 12:36 pm by beno_en1

» nhà B8 vô dây báo danh nha !!!!
Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 10:56 am by reddevil113

» Hướng dẫn + Link setup HKGH Offline - made by God Of Twilight
Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeSun May 24, 2009 11:38 am by nhocpro123

» Setup + Link FAQ for all !
Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeTue Apr 14, 2009 7:09 am by xX[L]ight[W]indXx

» demo mix te le - leesft B8 ft RayT
Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeThu Mar 12, 2009 12:55 pm by pe_hongb8

» THÊM NUA NAZ
Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeThu Feb 26, 2009 5:33 pm by he0map0604

» HÌNH MOI DE
Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeThu Feb 26, 2009 5:31 pm by he0map0604

» Chỗ Ăn Chơi Của B5 đeeeê.......!
Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeThu Feb 12, 2009 12:39 pm by Administrator

» Bog bóg xà phòg -
Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeSat Jan 10, 2009 11:34 am by leesft

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Nhà tài trợ :">
free forum

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 15 người, vào ngày Wed Apr 17, 2024 10:41 am

Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.

Go down 
dohuutri_hotboy_B10
thangkhung2021
6 posters
Tác giảThông điệp
thangkhung2021
Học viên
Học viên

Nam

Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeSun Nov 09, 2008 3:39 pm

Bây giờ tôi gặp rắt rối về tình yêu. Tôi cảm thất được sợ quan tâm của một cô bé hiền lành và để thương, và tôi thì cũng muốn quan tâm lại cô bé ấy. Tôi bắt đầu để ý con người của cô ấy và tôi phát hiện cô ấy có những tính cách rất giống tôi, chỉ có khác hai người là hai giới tính khác nhau: một người là Nam biểu hiện tính cách đó rất lộn xộn, một người là Nư biểu hiện tính cách đó rất khính đáo. Khi bắt đầu lại gần cố ấy tôi phất hiện niềm vui của cô ấy không phù hợp với tôi. Niềm vui của cô ấy đối với tôi thì quá thể đối với tôi (ý là tôi không muốn vui hơn sự định mất của tôi). Có thể các bạn thất tôi kỳ lạ lắm phải không? đúng tôi là một con người rất kỳ lạ lúc, nào cũng vui cười như không muốn vui cười quá mức của tôi, hay chi muốn cười một mình thôi. Tôi có tính cách như vậy đó đó là do trời sinh ra là vậy, và cũng có thể tôi thấy nếu cười quá mức của tôi thì tôi cảm thấy họ đang cười mình thì đúng hơn và tôi không thich. Khi tôi lại gần cô ấy hơn nưa thì không biết có cái gì nó cứ làm cho tôi rời xa cô ấy đó? Và tôi phải cố gắn lại gần cô ây nhưng nó làm cho tôi mệt mỏi và tôi không muốn làm như vậy nữa và tôi quyết định rời xa cô ấy và mọi chuyện kết thúc. Bây giờ tôi muốn hỏi người ấy: "Em có muốn làm người chỉ có một trên thế gian, người là sẽ sửa đổi anh được ?". Và tôi mong người đó trả lời tôi.
dohuutri_hotboy_B10
Học viên
Học viên
dohuutri_hotboy_B10

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeSun Nov 09, 2008 5:23 pm

e^!!! nho? nao vay maj [ con tham' hA?] co gi to? to? tinh voi noi dai di...dung co ngai:))
Administrator
Tổng thống - Supreme Commander
Administrator

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeSun Nov 09, 2008 7:19 pm

Thôi đi chú " L ", thích pé M phải ko ? ....... cứ nói cho nhỏ biết, ko là pé My về tay chú Việt đấy !
https://l2tschool.forumvi.com
thangkhung2021
Học viên
Học viên

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeMon Nov 10, 2008 7:16 pm

Tỏ tình à! Lạ lấm! Nói à thật khó có cơ hội nói!
Lúc đầu tôi định nói và tôi có một cơ hội để nói nhưng khi cái ngày đó tới thì có một có chuyện hiểu lắm đối với cô ấy làm cô ấy giận tôi. Và ngày đế bây giờ thi không có cơ hội nói nữa.
thangkhung2021
Học viên
Học viên

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeTue Nov 11, 2008 8:44 pm

Bây giờ thì tôi đã hiểu rồi. Cái ngày trước cái ngày cô ấy hiểu lầm tôi, cô ấy đã là của tôi nhưng tôi không biết làm thế nào, thể hiện như thế nào để chứng tỏ lòng mình. Và bây giờ cô ấy đã vụa ra khỏi tay tôi, tôi sẽ cố làm cho cô ấy quay về. Và bây giờ tôi đã không càn hỏi câu đó nữa mà chỉ biết cố gắn thôi.
sIunh4n_p3d3n
Binh bét
Binh bét
sIunh4n_p3d3n

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeWed Nov 12, 2008 7:09 pm

chou chou...moi chejn se woa thui nah`....co gag vj muc djch cua mjnh` jh nah....lo~ tuon ga khoi tay goi....co gag nju laj van con hj vog...chj? co' hok tu tjn voi' mjnh` nen ban lam seo gju dc nguoi do'....neu mjnh` la nguoi do' mah pik ban nhu dzj.....chek mjnh se xuong xuong ban nhju lam ban ak'...co ga nhak cau........herher
Ghostleader
Tổng tư lệnh Chiến lược - Knight Cross
Ghostleader

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeWed Nov 12, 2008 10:31 pm

Oh, lần đầu tiên nghe chú "HL" tâm sự. Tao hiểu mày lắm H, vì tao đã từng trải nên biết, chúc mày thành công trong việc chinh phục người ấy (thành công nhớ đãi tụi tao 1 chầu đó). Very Happy:D :lol:
http://www.world.guns.ru
Administrator
Administrator

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeThu Nov 13, 2008 5:54 pm

Ko phải đãi mà phải " rửa " hết cho bọn tao Laughing
thangkhung2021
Học viên
Học viên

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeFri Nov 14, 2008 7:33 pm

Tự tin à? Hình như mình có, nhưng không phải ngẫu nhiên mình có, vì mình có khi mình là đứa trẻ (mang tính cách của một đứa trẻ) và còn nhiều tính cách khác như: khiêu ngạo, bộc chột, phá phách, ... . Khi mình là một người lớn thì đó là sự lạnh lùn, ham học, đầy những suy nghỉ của người lớn ... . Theo bạn mình nên làm loại người nào ? À lần sau mong bạn đừng dùng ngôn ngữ chat nữa minh không hiểu ngôn ngữ chat (không phải người của hay chat).

OK nhưng H giup tao một việc đi. Mày còn nhớ cái hôm ngày đầu tiên đi học nghề không? Đó chính là cái ngày đó, tao biết cái hôm đó là cái hôm tao có cơ hội phát triển mối qua hệ, nhưng lúc đó tao ngu quá không biết được nhiều vì khi tao đi bên M thì tao không có được suy nghỉ về điều gì như những cảm ấn tự nhiên mà làm. Vì vậy những ngày hôm sau tao hàng động như thói quen hằng ngày ma không biết M đã nhìn theo rất nhiều, có 1 lúc tao đã bắt gặp được ánh mắt đó 1 lần nhưng tao lại hành động một cách rất bình thường mà không biết được ánh mắt đó mang điều gì. Có phải tao ngu lấm không ??? Crying or Very sad Tao mong cái ngày đó được lặp lại và tao sẽ không bao giờ hàng động như thế nữa, mày có thể giúp taođược không?????????? Tao xin đó
Administrator
Administrator

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeFri Nov 14, 2008 8:30 pm

Rồi ... mày ơi là mày ... chán mày thật ! Mày biết con pé M nó thích mày theo đúng là mày thôi ...
Khuyên mày nè , theo đuổi ai thì bỏ cái tật lãng tử của mày đi , như tao nè ! ... tùy lúc mà lãng tử, như khi sinh hoạt Đội hay Phường thì đc ... cưa cẩm mà lại lãng tử là .... headshot đấy ! Laughing

Trước tiên, bắt chuyện với nó lại đi .. cứ là mày ! đừng có lạnh lùng gì hết , mày lấy thằng Việt làm gương kìa ! vui vẻ mà nói chuyện với nhỏ , nó thích con trai vui tính và năng động hơn !

Đừng có bao giờ tỏ vẻ trước mặt nó , cứ từ từ mà nói chuyện .... khổ mày lắm , bước đầu là vậy đi !
thangkhung2021
Học viên
Học viên

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeSat Nov 15, 2008 6:16 pm

Hơi tao đâu có lãng tữ nửa đâu tao bây giờ cũng rất ít nhòm ghó tới các cô gái nữa, tao tu rồi. Mày nói tao nói chuyện một cách vui vẽ đối với con gái thì tao không phải là tao rồi, vì đó là tính cách của tao. Và bây giờ tao lạnh rồi, M còn lạnh hơn tao nữa đó vậy sao mà nói chuyện được. Vì vậy tao mới muốn mày giúp tao chở về khoản thời gian đó để tao có cơ hội lần nữa và không có sai lầm gì nữa tao mong là vậy.
Nhìn M tao thấy, giống M đang thử thứ sự cản đảm của tao thì phải. Trước mặt mọi người tao không giám ngồi gần M, không giám nói chuyện với M, không giám nhìn M và M thì chui vào chổ đông người để tao không thể lại gần được. Tao muốn mày tạo cho tao cơ hội chỉ có 2 người thôi.
Administrator
Administrator

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeSun Nov 16, 2008 6:56 am

Ôi trời .... khổ mày quá ! Mày là cái thằng cố chấp !
HÃY THAY ĐỔI BẢN THÂN ĐI ! VÌ NGƯỜI MÀ MÀY THÍCH !
Mày cứ giữ khư khư như thế thì có chết mày cũng chẳng kiếm đc ai đâu ! Thật đấy !
Còn con bé M, nó thay đổi nhiều rồi đấy, mày tin là tao nựng má nó mà nó còn cười với tao ko ? ....... Hồi ấy tao ko dám, nhưng bây giờ tao thấy nó thoải mái và dễ thương hơn hồi ấy nhiều đó.
Xem lại bản thân đi !

@Ghost: Đừng dùng nguyên tên, nói 1 chữ cái thôi
Ghostleader
Ghostleader

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeSun Nov 16, 2008 7:04 am

Vấn đề của mày giống hệt tao hồi đó, và tao cũng có kinh nghiệm cho mày đây: quan trọng là ở cái lòng dũng cảm của mày, phải dám tiến tới chứ đừng thấy khó là rút. Tin tao đi, cứ nói chuyện với nó bình thường, chừng nào nó ko thèm nói chuệyn với mày thì mới nên rút, còn ko thì cứ tự nhiên (vì ko phải nó ko muốn mà là ko dám (cái này tao đoán thôi, chưa chắc đâu)).

@Admin: Thì tao có dùng đâu =.=" ... mày cứ khoái Edit bài tao ...
http://www.world.guns.ru
thangkhung2021
Học viên
Học viên

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeSun Nov 16, 2008 4:54 pm

Đúng, vấn đề là dũng cảm. Nhưng dũng cảm lúc ở gần nhiều người thì tao không biết làm như thế nào để không phải dũng cảm biến thành sự ngu ngốc của tao. Với lại trước mặt M và mọi người tao không biết làm gì, nói gì, hành động như thế nào ,... để cho M không giận. Vì trước mặt mọi đứa con trai nào tao cũng như một đứa con ních và trước mặt mọi đứa con gai nào tao cũng chầm hâm thôi vậy nói chuyện bằng cách nào.
H nếu mày kiêu tao thây đổi thì có lẽ mày đã sai, vì tao chưa M biết thấy suy nghỉ của tao nếu M thấy tao nghỉ M cũng không muốn tao thây đổi đâu. Like a Star @ heaven
Administrator
Administrator

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeSun Nov 16, 2008 5:34 pm

Phù ~~~ ....... tuỳ mày !
Việc đơn giản nhất là bắt chuyện nó mày còn làm ko đc ...
Can đảm lên rồi mọi chuyện đâu lại vào đấy, tao ko nói nhiều nữa ...
thangkhung2021
Học viên
Học viên

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeTue Nov 18, 2008 4:00 pm

XIN LỔI M vì sự vô tâm, vì sự hử hờ, vì sự mạo mạng, vì con người rắt rối của h
Nếu ai nhìn thấy được những lời nào xin hảy chuyển lời đế M cảm ơn nhiều.
XIN LỔI, XIN LỔI, XIN LỔI, XIN LỔI, XIN LỔI, XIN LỔI, XIN LỔI, XIN LỔI RẤT NHIỀU.
Administrator
Administrator

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeTue Nov 18, 2008 5:19 pm

Đi mà nói trước mặt nó ây ! ....
thangkhung2021
Học viên
Học viên

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeMon Nov 24, 2008 6:56 pm

Bỗng nhiên tôi chợ thấy trái tim mình đã không đập từ lâu lấm rồi. Trái tim không đập thì có nghĩ tôi đã chết nhưng tôi vẫn còn sống, vậy là nó không đập vì tôi đã quá sợ nhiệp đập của nó nên không giám đưa tay lên coi nó có còn đập hay không. Tôi ngồi yên tỉnh trong cơn mưa và không biết vì sao lại luyến tiết như thế? Tôi đã quá mệt mỏi với mọi chuyện và tôi muốn lựa chọn một cách để thoát ra khỏi mọi chuyện, đó là hững hờn với cô ấy, không nhìn không quan tâm, không sót thương như là một người vô tình đi giữa biển người bao la. Nhưng khi đi vào nơi đó thì tôi không thể hững hời trước con người đó, nó làm tôi rối bời. Nữa muốn không nghỉ gì hết, nữa muốn ghỉ lá thư gửi cho cô ấy nói vài lời nhưng không biết nói gì hết. Khi tôi thấy cô ấy đứng đó thì lòng tôi cứ muốn tới nói vài lời cho cô ấy mà cũng không biết nói gì hết. Cố bước lại ngần cô ấy thì cô ấy bước đi, cứ muốn gọi tên cô ấy thì lòng không biết gì để nói với cô ấy. Và rồi cô ấy đã đi mất, tôi cũng ngậm ngùi bước đi không lòng cảm thấy tiết núi làm sao.

Mơi màng một chút giữa cơn mưa
bỗng nhiên cảm thấy mình vô tình.
Mệt mỏi với mọi chuyện đời người,
vô tình thì đâu biết thế gian
tình yêu thiết tha như thế nào?
Yêu chỉ là giất mơ lạ kỳ
mên mang tỉnh mọng lòng sót thương.
Thế gian hà ai oá thang chi
thật hay mơ chỉ là đời người,
yên tỉnh trong mưa đời sẽ tốt.
boyloichoi2007
Học viên
Học viên
boyloichoi2007

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitimeSun Dec 07, 2008 4:55 pm

cac' cau cu vo hoi co mun lam gf vs minh ko, ko thi o la la
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.   Mong Người Ấy Trả Lời Tôi. Icon_minitime

Mong Người Ấy Trả Lời Tôi.
Trang 1 trong tổng số 1 trang